ஐĐại gia đình yêu Hamsterஐ

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share

[CCTB V2] Game chính thức bắt đầu

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
haclongbaby
Haclong là phải để Yueyu
haclongbaby

Gil : 1606
Huy hiệu :
[CCTB V2] Game chính thức bắt đầu - Page 2 61

[CCTB V2] Game chính thức bắt đầu - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: [CCTB V2] Game chính thức bắt đầu [CCTB V2] Game chính thức bắt đầu - Page 2 I_icon_minitimeThu Jul 26, 2012 7:57 pm

Hôm nay đảm bảo thế nào cũng 2 mang người cười ha hả
vote ai bi jờ , vote pe lina nhờ câu nói của pe todd
Tài Sản của haclongbaby
cuocdoikesitinh
[CCTB-Ver 2] Winner
cuocdoikesitinh

Gil : 863

Bài gửiTiêu đề: Re: [CCTB V2] Game chính thức bắt đầu [CCTB V2] Game chính thức bắt đầu - Page 2 I_icon_minitimeThu Jul 26, 2012 8:07 pm

Todd.31 đã viết:
@ngocnghi : ko chơi thì ko dc vào đây cmt Mồ hôi
@minh: dc cái vai như thế còn hận này nọ , ta chém chết giờ Die

Mấy bác mấy thím cứ tiếp tục chém tiếp nhá No Nê ko đủ 2 cmt với ko vote trong 1 ngày là kick đó nhá Die

ý vậy là pé Minh làm NVDB nào vậy ta mình có biết hem vậy. thôi nghe lời a hac cho pé thêm 1 vote để khỏi phải biết nhân vật này.

chắc là 1 nhân vật có tính chất nguy hiểm
Tài Sản của cuocdoikesitinh
péđiệu
[CCTB - V1] Winner
péđiệu

Gil : 715

Bài gửiTiêu đề: Re: [CCTB V2] Game chính thức bắt đầu [CCTB V2] Game chính thức bắt đầu - Page 2 I_icon_minitimeThu Jul 26, 2012 8:08 pm

chà coi bộ sôm tụ dữ àk ta, kaka, haizzzz bữa nai novote thui, hong mún ai chết oan hít, bữa nai ai dễ thương sẽ đc sống nha pà con cười mỉm
Tài Sản của péđiệu
cuocdoikesitinh
[CCTB-Ver 2] Winner
cuocdoikesitinh

Bài gửiTiêu đề: Re: [CCTB V2] Game chính thức bắt đầu [CCTB V2] Game chính thức bắt đầu - Page 2 I_icon_minitimeThu Jul 26, 2012 8:10 pm

meonuoichuot đã viết:
Anh em của sơn tinh là ai??? có phải là người sẽ biết thành thổ địa ko???

a Mèo này nghe, bất kể là chơi game gì a cũng vote cho e hết lại là vote đầu tiên nữa, a muốn gì a nói luôn đi. bên kia cũng thế bên này cũng thế
Todd.31
Thành viên
Todd.31

Gil : 37

Bài gửiTiêu đề: Re: [CCTB V2] Game chính thức bắt đầu [CCTB V2] Game chính thức bắt đầu - Page 2 I_icon_minitimeThu Jul 26, 2012 8:19 pm

Còn 3 người chưa vote Mồ hôi
Vào vote đi nhá mọi người Mồ hôi
Tài Sản của Todd.31
Todd.31
Thành viên
Todd.31

Bài gửiTiêu đề: Re: [CCTB V2] Game chính thức bắt đầu [CCTB V2] Game chính thức bắt đầu - Page 2 I_icon_minitimeThu Jul 26, 2012 8:20 pm

Ah nói luôn là câu nói của GM trong đây ko có giá trị gì hết mọi người đừng tin lầm Thổi sáo
Tài Sản của Todd.31
Minh_Lina
Thành viên
Minh_Lina

Gil : 1183

Bài gửiTiêu đề: Re: [CCTB V2] Game chính thức bắt đầu [CCTB V2] Game chính thức bắt đầu - Page 2 I_icon_minitimeThu Jul 26, 2012 8:28 pm

sao tự nhin hum nay em bị vote vô tội vạ dzị Vẽ tay
Thực sự em là 1 thương gia lương thiện chuyên cung cấp h** sỉ và lẻ Khoái Chí
Hum nay chưa có diễn biến j nhìu, tạm thời Novote
Tài Sản của Minh_Lina
Todd.31
Thành viên
Todd.31

Bài gửiTiêu đề: Re: [CCTB V2] Game chính thức bắt đầu [CCTB V2] Game chính thức bắt đầu - Page 2 I_icon_minitimeThu Jul 26, 2012 8:29 pm

Bé Minh_Lina đã có 3 phiếu Uống trà 5 phiếu mới lên dĩa nhá Uống trà
Còn behien và Yueyu chưa vào vote Uống trà

THÔNG BÁO KỂ TỪ NGÀY MAI KO NHẮC NHỞ NỮA , ĐÚNG 10H KHOÁ SỔ TẤT CẢ CMT VÀ VOTE AI KO CMT HAY VOTE THÌ COI NHƯ KICK !
Tài Sản của Todd.31

Được sửa bởi Todd.31 ngày Thu Jul 26, 2012 8:32 pm; sửa lần 1.
péđiệu
[CCTB - V1] Winner
péđiệu

Bài gửiTiêu đề: Re: [CCTB V2] Game chính thức bắt đầu [CCTB V2] Game chính thức bắt đầu - Page 2 I_icon_minitimeThu Jul 26, 2012 8:31 pm

mọi người do làm lẹ lẹ coi đặng ta bek mà dzo cứu chữa coai cười lăn lộn
Tài Sản của péđiệu
Todd.31
Thành viên
Todd.31

Bài gửiTiêu đề: Re: [CCTB V2] Game chính thức bắt đầu [CCTB V2] Game chính thức bắt đầu - Page 2 I_icon_minitimeThu Jul 26, 2012 9:22 pm

Thông báo hằng đêm

Đêm thứ 1 :

[You must be registered and logged in to see this image.]
Bé Rain ( behien1998 ) đang dạo chơi cùng với đám mây mưa của mình thì từ đâu nước bay tới tấn công cô bé , ko chống cự nổi ... Rain đã trở về nguyên dạng là 1 thẻ bài và tan biến. - behien1998 chết !

Yueyu bị kick vì ko vote!
Minh_Lina bị Time giết!

Dream đã tham gia vào giấc mộng đầu tiên của mình , liệu Dream có đoán trúng???
Shield đã ra tay bảo vệ 1 người , nhưng ko may người đó bữa nay vẫn chưa bị ai tấn công!

Kết thúc ngày ! Mọi người ko vào cmt gì nhé ! Ngày mai chiến tiếp !

THÔNG BÁO : KỂ TỪ NGÀY MAI ĐÚNG 10H TỐI SẼ KHOÁ SỔ COMMENT VÀ VOTE , AI KO CMT HAY VOTE SẼ KO NHẮC NHỞ MÀ KICK THẲNG TAY , MỌI NGƯỜI LƯU Ý !

Tài Sản của Todd.31
Todd.31
Thành viên
Todd.31

Bài gửiTiêu đề: Re: [CCTB V2] Game chính thức bắt đầu [CCTB V2] Game chính thức bắt đầu - Page 2 I_icon_minitimeThu Jul 26, 2012 9:39 pm

THÔNG BÁO :
_ KỂ TỪ NGÀY MAI ĐÚNG 22H TỐI SẼ KHOÁ SỔ COMMENT VÀ VOTE , AI KO CMT HAY VOTE SẼ KO NHẮC NHỞ MÀ KICK THẲNG TAY .
_ ĐỐI VỚI CÁC THẺ ĐẶC BIỆT HOÀN TOÀN TỰ GIÁC . TRƯỚC 22H PM CHO GM ĐỂ THÔNG BÁO VIỆC MÌNH LÀM TỐI NAY , NẾU KO THÔNG BÁO COI NHƯ KHỎI LÀM , VÍ DỤ WATERY KO THÔNG BÁO THÌ COI NHƯ TỐI HÔM ĐÓ KO HÚT NĂNG LƯỢNG CỦA AI , DREAM KO THÔNG BÁO THÌ COI NHƯ TỐI ĐÓ KHỎI TIÊN ĐOÁN , SHIELD KO THÔNG BÁO COI NHƯ TỐI ĐÓ KHỎI BẢO VỆ , mình sẽ ko đi nhắc nhở từng người nữa , thanks !
Tài Sản của Todd.31
Minh_Lina
Thành viên
Minh_Lina

Gil : 1183

Bài gửiTiêu đề: Re: [CCTB V2] Game chính thức bắt đầu [CCTB V2] Game chính thức bắt đầu - Page 2 I_icon_minitimeFri Jul 27, 2012 8:25 am

Sao chết lãng xẹt dzị nè Die
ừ đc lắm, tui đi thì hok còn ai đem hoa cúng kiếng cho mí người hết nhé!nhé nhé
Ta hựn!!! Lóe sáng
Người khả nghi nhất kì này là chị péđiệu, mọi người cẩn trọng Thất vọng Em thăng đây Uống trà
ps:ai nói xấu over game em chém đẹp Khoái Chí
Tài Sản của Minh_Lina
meonuoichuot
Thành viên
meonuoichuot

Gil : 719

Bài gửiTiêu đề: Re: [CCTB V2] Game chính thức bắt đầu [CCTB V2] Game chính thức bắt đầu - Page 2 I_icon_minitimeFri Jul 27, 2012 8:44 am

Anh sẽ chú ý đến pé điệu!!! Tạm Biệt chúc em lên đường bình an tới suối vàng
Tài Sản của meonuoichuot
haclongbaby
Haclong là phải để Yueyu
haclongbaby

Huy hiệu :

Bài gửiTiêu đề: Re: [CCTB V2] Game chính thức bắt đầu [CCTB V2] Game chính thức bắt đầu - Page 2 I_icon_minitimeFri Jul 27, 2012 8:53 am

Pe biển và pe điệu 2 dưa có đinh nói ji ko , a thấy 2 đứa nguy hiểm lắm nha
hết dất jo dên nước .Con cháu thủy tinh àh em . Thắng 1 ver rùi jo wa ver khác dc tin tưởng hảcười ha hả
Tài Sản của haclongbaby
h0nmak0kh0c
Thành viên

Gil : 108

Bài gửiTiêu đề: Re: [CCTB V2] Game chính thức bắt đầu [CCTB V2] Game chính thức bắt đầu - Page 2 I_icon_minitimeFri Jul 27, 2012 11:40 am

OK... phải chú ý chị điệu =="
Tài Sản của h0nmak0kh0c
haclongbaby
Haclong là phải để Yueyu
haclongbaby

Huy hiệu :

Bài gửiTiêu đề: Re: [CCTB V2] Game chính thức bắt đầu [CCTB V2] Game chính thức bắt đầu - Page 2 I_icon_minitimeFri Jul 27, 2012 11:47 am

h0nmak0kh0c đã viết:

Em thi thằng todd ko cho làm nhan vât đạc biệt đâu cười ha hả
Cỡ e chua đủ trình độ mà trấn vấn anh . Em cứ liệu đó sẽ dc chêt từ bên kia wa bên đây .
Tài Sản của haclongbaby
cuocdoikesitinh
[CCTB-Ver 2] Winner
cuocdoikesitinh

Bài gửiTiêu đề: Re: [CCTB V2] Game chính thức bắt đầu [CCTB V2] Game chính thức bắt đầu - Page 2 I_icon_minitimeFri Jul 27, 2012 12:41 pm

haclongbaby đã viết:
h0nmak0kh0c đã viết:

Em thi thằng todd ko cho làm nhan vât đạc biệt đâu cười ha hả
Cỡ e chua đủ trình độ mà trấn vấn anh . Em cứ liệu đó sẽ dc chêt từ bên kia wa bên đây .

chưa gì mà a hâm dọa Lòi rồi , làm nó sợ vậy a, cứ từ từ mình sẽ tiềm kiếm được nước thôi à.

Pé Điệu hiện đang trong tình trạng tình nghi nhưng mình chưa có khả năng là tại sao nghi pé điệu chưa có chứng cứ.
péđiệu
[CCTB - V1] Winner
péđiệu

Bài gửiTiêu đề: Re: [CCTB V2] Game chính thức bắt đầu [CCTB V2] Game chính thức bắt đầu - Page 2 I_icon_minitimeFri Jul 27, 2012 1:23 pm

đã nói gùi, lần nài cũng ko đc làm nước, nên ai nghi thì nghi, Đ mà chết, là coi như Nước nó mừk thui àk cười mỉm ko tin thì cứ thử ver 1 cũng zĩ, ver nài cũng zi, Đ chỉ có lợi ko có hại nha
p/s pé Minh : lần trước bị thua nên lần nài em cố tình đó hả kưng, báo kưng bek là kưng đã tình nghi sai người gòi nha kưng.
p/s Hắc ; lần nài em nghi anh nhìu nhất đó Hắc kư8ng cười lăn lộn
Tài Sản của péđiệu
péđiệu
[CCTB - V1] Winner
péđiệu

Bài gửiTiêu đề: Re: [CCTB V2] Game chính thức bắt đầu [CCTB V2] Game chính thức bắt đầu - Page 2 I_icon_minitimeFri Jul 27, 2012 1:24 pm

Nghi ngờ anh Sitình là 1 thẻ đb cười lăn lộn
Tài Sản của péđiệu
cuocdoikesitinh
[CCTB-Ver 2] Winner
cuocdoikesitinh

Bài gửiTiêu đề: Re: [CCTB V2] Game chính thức bắt đầu [CCTB V2] Game chính thức bắt đầu - Page 2 I_icon_minitimeFri Jul 27, 2012 2:12 pm

péđiệu đã viết:

sao e nghi là 1 thẻ đặc biệt a có điểm nào mà e lại nhận sét a là 1 thể đặc biệt.

nhưng a vẫn còn nghi ngờ e là nước đó . nhưng chưa có chứng cứ có thể buộc tội e :D
meonuoichuot
Thành viên
meonuoichuot

Bài gửiTiêu đề: Re: [CCTB V2] Game chính thức bắt đầu [CCTB V2] Game chính thức bắt đầu - Page 2 I_icon_minitimeFri Jul 27, 2012 3:30 pm

Sao cách nói chuyện của ai cũng đầy bí ẩn vậy ta!!! điệu, si, hắc rối thiệt!!!
Tài Sản của meonuoichuot
cuocdoikesitinh
[CCTB-Ver 2] Winner
cuocdoikesitinh

Bài gửiTiêu đề: Re: [CCTB V2] Game chính thức bắt đầu [CCTB V2] Game chính thức bắt đầu - Page 2 I_icon_minitimeFri Jul 27, 2012 4:13 pm

chỉ cmm như thế thì làm sao mà biết được ai là ai, a phải tìm hiểu chứ
meonuoichuot
Thành viên
meonuoichuot

Bài gửiTiêu đề: Re: [CCTB V2] Game chính thức bắt đầu [CCTB V2] Game chính thức bắt đầu - Page 2 I_icon_minitimeFri Jul 27, 2012 4:21 pm

tìm hiểu sao đậy em gợi ý thử!!! @,@
Tài Sản của meonuoichuot
péđiệu
[CCTB - V1] Winner
péđiệu

Bài gửiTiêu đề: Re: [CCTB V2] Game chính thức bắt đầu [CCTB V2] Game chính thức bắt đầu - Page 2 I_icon_minitimeFri Jul 27, 2012 5:14 pm

cuocdoikesitinh đã viết:
péđiệu đã viết:

sao e nghi là 1 thẻ đặc biệt a có điểm nào mà e lại nhận sét a là 1 thể đặc biệt.

nhưng a vẫn còn nghi ngờ e là nước đó . nhưng chưa có chứng cứ có thể buộc tội e :D

anh gnhi em thì em chịu, nhưng em ko phải là kia địch, cười lăn lộn còn hỉu hay ko thì do anh thui àk, em đã nói là lần này em cũng giống lần trước, ko đc làm người bí ẩn cười mỉm
em nghi anh là the đb là dzo cái CM trước của anh, anh nghi em nhưng chưa có chứng, anh sẽ phải dùng chức năng của mình để kiểm tra em là ai phải hong cười lăn lộn
Tài Sản của péđiệu
péđiệu
[CCTB - V1] Winner
péđiệu

Bài gửiTiêu đề: Re: [CCTB V2] Game chính thức bắt đầu [CCTB V2] Game chính thức bắt đầu - Page 2 I_icon_minitimeFri Jul 27, 2012 5:15 pm

lần nài em nghi anh Hắc là nhìu nhất đó nha cười lăn lộn sau đó tới anh Mèo
Tài Sản của péđiệu
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [CCTB V2] Game chính thức bắt đầu [CCTB V2] Game chính thức bắt đầu - Page 2 I_icon_minitime

Tài Sản của Sponsored content

[CCTB V2] Game chính thức bắt đầu

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 2 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next

Similar topics

-
» Trao Giải thưởng CCTB ver 1
» [CP Game][Kì 1] Đăng ký chơi game
» [CCTB V4] Ngắn gọn với 5 thành viên!!!